Tin Tức Trao nhà ở Mái ấm công đoàn 28/09/2016 3301 Đã xem Sáng ngày 19/9/2016 Thường trực Liên đoàn Lao động tỉnh Bình Thuận phối hợp với Ban Thường vụ Liên đoàn Lao động huyện Đức Linh về trao nhà ở Mái ấm công đoàn cho đoàn viên thuộc CĐCS Xã Đức Hạnh có hoàn cảnh khó khăn về nhà ở. Căn nhà được hỗ trợ 30.000.000đ trích từ nguồn quỹ vân động mái ấm công đoàn của Liên đoàn Lao động tỉnh Bình Thuận. Đ/C Trần Văn Dũng - PCT LĐLĐ tỉnh trao quyết định hỗ trợ nhà ở MACĐ cho bà Bùi Thị Duy Hương thuộc đoàn viên CĐCS xã Đức Hạnh Bài viết cùng chuyên mục Công đoàn Viên chức tỉnh Bình Thuận kỷ niệm 20 năm ngày thành lập SƠ KẾT HOẠT ĐỘNG CÔNG ĐOÀN HÀM TÂN 6 THÁNG ĐẦU NĂM 2024 Công đoàn cơ sở Văn phòng Huyện ủy Hàm Tân tổ chức “Bữa cơm công đoàn” Công đoàn Viên chức tỉnh Bình Thuận trao nhà tình nghĩa cho đoàn viên khó khăn Công đoàn Phan Thiết sơ kết hoạt động 6 tháng đầu năm 2024