Tin Tức Công đoàn ngành Nông nghiệp và PTNT tham dự tổng kết tại các đơn vị trong ngành 24/01/2019 4798 Đã xem Tại Hội nghị, các đơn vị, công đoàn cơ sở đã báo cáo kết quả hoạt động trong năm 2018 và đề ra phương hướng, nhiệm vụ năm 2019; đồng thời tại Hội nghị cũng đã biểu dương các tập thể, cá nhân đạt thành tích trong hoạt động công đoàn và trao tặng giấy khen. Trần Thanh Thiện Bài viết cùng chuyên mục Công đoàn Viên chức tỉnh Bình Thuận kỷ niệm 20 năm ngày thành lập SƠ KẾT HOẠT ĐỘNG CÔNG ĐOÀN HÀM TÂN 6 THÁNG ĐẦU NĂM 2024 Công đoàn cơ sở Văn phòng Huyện ủy Hàm Tân tổ chức “Bữa cơm công đoàn” Công đoàn Viên chức tỉnh Bình Thuận trao nhà tình nghĩa cho đoàn viên khó khăn Công đoàn Phan Thiết sơ kết hoạt động 6 tháng đầu năm 2024