Tin Tức Hội nghị viên chức và người lao động BQL rừng phòng hộ Sông Quao 12/01/2022 3468 Đã xem Ngày 07/01/2022, Ban quản lý rừng phòng hộ Sông Quao tổ chức Hội nghị viên chức và người lao động năm 2021. Đến tham dự Hội nghị, có đồng chí Phạm Văn Quyên - Chủ tịch Công đoàn ngành Nông nghiệp và PTNT Bình Thuận cùng toàn thể viên chức và người lao động. Tại hội nghị, Đồng chí Phạm Văn Quyên đã trao giấy khen cùng tiền thưởng cho 03 cá nhân "Đã có thành tích xuất sắc trong phong trào thi đua lao động giỏi và Xây dựng Công đoàn cơ sở vững mạnh năm 2021"". Phạm Văn Quyên Bài viết cùng chuyên mục Công đoàn Viên chức tỉnh Bình Thuận kỷ niệm 20 năm ngày thành lập SƠ KẾT HOẠT ĐỘNG CÔNG ĐOÀN HÀM TÂN 6 THÁNG ĐẦU NĂM 2024 Công đoàn cơ sở Văn phòng Huyện ủy Hàm Tân tổ chức “Bữa cơm công đoàn” Công đoàn Viên chức tỉnh Bình Thuận trao nhà tình nghĩa cho đoàn viên khó khăn Công đoàn Phan Thiết sơ kết hoạt động 6 tháng đầu năm 2024